Jadiliana nasi

Chagua mada au jadili vipindi pamoja na watazamaji wengine

Jiunge na baraza letu

Mimi Na Tanzania

“Mimi Na Tanzania” ni kipindi kinachohusu masuala yanayoigusa jamii kwa namna moja au nyingine haswa katika siasa, uchumi,michezo,na vikwazo na vimbwangwa vinavyoikumba jamii ya kitanzania.

“Mimi Na Tanzania” ni kipindi kisicho na upendeleo katika kumsaidia mwananchi wa kawaida haswa unyanyasaji unaofanywa na wanaodhani wana nguvu kuliko aliyewaumba.

Tunamulika kaskazi hadi kusini, magharibi hadi mashariki ili kujenga jamii yenye amani, haki na upendo.

“Mimi Na Tanzania” ni kipindi pekee kinachofunga safari kukutafuta habariza kijamii popote pale Tanzania.

Comments 

Posted On
Nov 06, 2011
Posted By
Mark Thomson
I'm new to Tanzania and watched your show recently. Keep up da good work, I think it would be good to have more journalists like you. Really liked your way of investigating the case!
Posted On
Mar 10, 2013
Posted By
Rastafari Francis
I'm a Tanzania man entrepreneur and watched your show recently. Keep it up its very touch and good lesson to fellow Media , I think it would be good to have more journalists like you. Really i admire and pray towards your way of investigating the issues from true source, i also condemn /disappointed to those media houses which misuses funds from Donner god will discipline them
Posted On
Nov 14, 2011
Posted By
zuzu
Tovuti ni nzuri sana inavutia kwa kweli watanzania lazima 2kubari kuwa wapo watanzania ambao wanahitaji misaada lakini hawejulikani lakini pia misaada hiyo inakuwa vigumu kuwafakia uhsauri wangu nikwamba watanzania ni watu wa amani na hupenda kutoa misaada lakini misaada hiyo haiwafikii walengwa lakini kupitia kipindi chako tunaamini kuwa watanzania wengi watafikiwa na misaada hiyo kama ikikufikia wewe kwani ninaimani kuwa MWANAKE NI MLEZI MZURI WA FAMILIA!
Posted On
Jan 03, 2012
Posted By
Alison
Nimekuwa nikifuatilia hiki kipindi kwa mda mrefu ni kweli kipindi ambacho kinaelezea uharisia wa maisha ya watanzania wenzetu!Hongera sana hoyce kwani ni wangapi ambao wana elimu na kuzitumia kwa shughuli za kijamii kama unavyofanya wewe na team nzima yako kwenye hii blog unastahili pongeza na mimi ni wasii watanzania wenzangu wajaribu kupitia hii blog ili wajifunze vitu vingi kutoka kwako!hongera sana hoyce temu kwa kazi nzuri.
Posted On
Dec 11, 2011
Posted By
Thomas
I really like this show, it has shown me th real side of Tanzania
Posted On
Dec 12, 2011
Posted By
romeo.luigi
I started watching the show recently, and I am still very much impressed with the efforts all of the people involved are taking. With time this will grow into something most Tanzanians will come to for good information.
Posted On
Mar 19, 2012
Posted By
Emanuel Pantaleo
Hongereni sana kwa tovuti yenu kuwasaidia wale wanaoteseka katika family zao nimetaza kipindi chenu jana inahuzunisha sana!
Posted On
Mar 20, 2012
Posted By
Immaculata Kadyanji
Kweli kipindi chenu ni kizuri sana Hoyce Temu, keep it up...ilinigusa sana hadithi ya yule dada ambaye aligongwa na mume wake halafu akamburuza kwa gari mita kadhaa kwa kweli inasikitisha kuwa bado watu wanafanyiwa ukatili wa hali ya juu. Kama walivyosema wenzangu watu wanapenda kutoa misaada ila wana wasiwasi kutofika kwa walengwa... I have trust in you dada Hoyce najua misaada yote itakuwa inafika. Pia hongera kwa kufanya hii kazi ya jamii.
Posted On
Mar 21, 2012
Posted By
hoyce temu
Asanteni sana, misaada inayochangwa inapokelewa na wahusika moja kwa moja na wala haipiti kwetu labda iwe tu ni kwa mtoto mdogo sana.
Posted On
Apr 16, 2012
Posted By
odette
Naomba kujua hali ya sasa ya Mtoto Sesilia.
Posted On
Apr 16, 2012
Posted By
Hoyce Temu
Ndugu Odette,
Napenda kukutaarifu kwa masikitiko makubwa sana Mtoto Sesilia Edward hatunaye tena. Tulifanikiwa kumpeleka India lakini madaktari walikataa kumfanyia operesheni kwani walisema alifikia stage mbaya na pia alikuwa na sumu ya mihogo mwilini ambayo ilikwishamdhuru sana. Tulitangaza kifo chake katika blogs zote. Asante sana kwa ushirikiano wako. Hoyce
Posted On
Apr 16, 2012
Posted By
odette
I am so sad, sijui kwa nini sikupata taarifa,asante sana, mungu atakuwa amempokea.Nilipata priviledge ya kupokea ujumbe toka India kutoka kwa mlezi wake kuhusu maendeleo na ndiyo ilikuwa mwisho.
Vile vile Napenda nikupongeze sana kwa kipindi hiki unachoendesha huwa napenda kukiangalia sana nikiwepo nyumbani na kinanijengea upeo wa kutafakari ubinadamu na uwepo wa mungu na kujiuliza mimi ni nani nahisi ni kwa wote wapenzi wa kipindi hiki katika rika mbali mbali na wenye uwezo mbali mbali wa hali na mali.Mungu akutie nguvu na kukuongezea ujasiri.Wewe ni Role model kwa maMiss Tanzania na utazidi kubarikiwa,tuta endelea kukuunga mkono.Ubarikiwe sana.
Posted On
Apr 16, 2012
Posted By
Hoyce Temu
Nashukuru sana Odette. Tuko pamoja
Posted On
Apr 21, 2012
Posted By
Avelina Matinde
HONGERENI KWA KIPINDI KIZURI CHA KUPUNGUZA SHIDA ZA WANAJAMII. MUNGU AWAONGOZE KTK MISAADA YENU HIYO
Posted On
Apr 24, 2012
Posted By
Mainde Nkya
Hoyce, Mungu huyu atakulipa. Hata kazi UN umepata ni baraka zake. Mshukuru Mungu na usijute hata kidogo kazi unazofanya, ni ngumu sana na usichoke. Kweli wewe ni mwanamke wa pekee. Inaonyesha jinsi ulivyo jasiri lakini una roho ya Huruma. Nimekuona wakati unamhoji mtoto Sesilia, pia ulishindwa kujizuia ulipojua kuwa ugonjwa wake hautibiki tena. Pole sana and keep it up!
Posted On
Apr 26, 2012
Posted By
Stella
Hongera sana Hoyce. Kutoa ni moyo na siyo utajiri. Laiti watu wangelijua kwamba hatukuja na kitu na wala hatutaondoka na kitu - matajiri wangetoa mali zao zote kuwaokoa wenzao wanaoteseka. Keep on the good work
Posted On
Apr 26, 2012
Posted By
Maua
Asante sana kwa kazi nzuri Hoyce. Sifa apewe eeh bwana. Ningependa kujua tatizo la Bi Saada limeishia wapi na kaka wa Singida aliyepata ajari? Na je kuna makampuni yoyote yameweza kuitika wito wa kuwalipa fidia zao???? Please help real touched.. and more clips pls
Posted On
Apr 26, 2012
Posted By
Musa Hassan
Hii ndio nchi yetu! Nchi ya maziwa na asali! Tunaendelea kulala wakati kumekucha. In short these are basic human rights issues that we are denied of! Kubakwa kwa mtoto wa chini ya miaka kumi bado serikali ina kigugumizi na hili? Bora nibaki huku huku kwenye nchi za watu angalau haki za binadamu zinakumbukwa!Ho yce pole sana, ujasiri wako sio wa kawaida...
Posted On
Apr 28, 2012
Posted By
Shiawase
Kipindi mada ni nzuri. Hata hivyo kwa kuwa unasema Mimi na Tanzania, please add unguja na pemba, as without the two,islands it is Tanganyika...somit is either you change the name to Tanganyika or add the two islands..pemba and unguja! All da best!
Posted On
Aug 20, 2012
Posted By
mwingira.benedict
ni wazi kipindi kinasadifu maisha halisi ya jamii, hasa makundi yaliyo tengwa jamani tuwaunge mkono wenzetu wali anzisha wazo hili, aksante na mungu awabariki amina
Posted On
May 11, 2012
Posted By
Eva Valerian
Hi hoyce! Katika katiba mpya mapendekezo yangu waangalie na kurekebisha kipengele cha haki ya mtoto endapo baba na mama wametengana kisheria matunzo ya mtoto yaendane na uhalisia.

Haki ya wanandoa wanapoachana kuhusu mgawanyo wa mali na haki ya kumlinda kisheria.
Posted On
May 20, 2012
Posted By
Saidi Msangi
Hi Hoyce hongera sana kwa unachokifanya ukishirikiana na channel ten kusema ukweli kipindi chenu nikizuri sana nakinatusaidia sana hasa wale watanzania wahali ya chini kwa matatizo yanayo tukumba. Ilike your show big up sana be bless.
Posted On
May 26, 2012
Posted By
Mercy katabi
Keep the good work Hoyce na Mungu akubariki sana.am so touched about cecilia,may her so rest in peace
Posted On
May 30, 2012
Posted By
Prosper Chaki
Hi Hoyce, I truly like your show, keep up doing the good work, the returns will be so abundant, you touching the lives of so many hopeless hearts, bless you
Posted On
May 30, 2012
Posted By
hoyce temu
Asante sana nashukuru, tuko pamoja.
Posted On
Jun 24, 2012
Posted By
Bob_Dash
Mimi nimekuwa nikifuatilia baadhi ya vipindi vyako, kusema kweli huwa mara nyingi na guswa sana kuona jinsi unavyojituma, you are down to earth, huwa unakuwa na uwajibikaji kwa kujituma kwa moyo wa dhati kabisa, hakika nchi yetu inahitaji viongozi kama wewe, mtu anayeweka kuguswa na shida za watu na kusaidia kutafuta suluhisho.
Ushauri wangu kwako ingekuwa vizuri kukuona wewe katika ulingo wa siasa, naona unafaa sana kuwakilisha Watanzani katika taasisi muhimu za kitaifa mfano Bungeni ama ngazi za juu za utawala Mikoani, otherwise endelea na kazi yako nzuri ya kuwakilisha na kutetea jamii.
Posted On
Sep 08, 2012
Posted By
Abdul
Hongera sana dada kwa kazi nzuri unayofanya.
Nilifatilia kile kipindi kinachohusu ile familia ya watoto waliokua wanapata ulemavu kila wanapotimia umri wa miaka 10.
Kuna hawa kina Mze wa Upaku, Kakobe na wengine tunasikia wanponya walemavu na wenye magonjwa sugu, ungejaribu kuwasiliana nao huenda wakaisaidia ile familia.
asante.
Posted On
Sep 09, 2012
Posted By
Elizabeth Mgaya
Asante Dada Hoyce kwa kipindi hiki kizuri.nimesikitishwa sana na familia inayopatwa ulemavu wa viungo wakiwa na umuri mkubwa na Ningependa kuanzia serikali za mitaa hadi ngazi za juu tuguswe na ile familia ikiwezekana kuwatengenezea mazingira mazuri kama vile wa mrazi mavazi chakula na ikiwezekana wapelekwe shule za watoto wenye ulemavu wa viungo kupitia msaada wa sisi wenyewe wa Tanzania.hivyo kama Mtanzania toa mchangango wako kama tunavyochangia sherehe mbalimbali.
Posted On
Oct 01, 2012
Posted By
ALLEN RAPHAEL ARUSHA
LABDA KWASABABU NASOMEA MAMBO YA KIJAMII;LAKINI UKWELI N KWAMBA SHO YAKO INATENGENEZA AWARENESS KTK JAMII NA PIA HUONDOA DHANA POTOFU KWA HOSTS WALIO WENGI TZ KWAMBA TV NI KWA AJILI YA MUSIC NA MAMBO YAHUSUYO BURUDANI TUU....4RIL HOYCE NAKUPENDA LAIT MAMIS WOTE WANGEKUWA NA VISION KAMA ULIYONAYO NCHI YE2 INGEBADILIKA 100%BIG UP SAAAANA
Posted On
Oct 13, 2012
Posted By
Koku
Ubarikiwe kwa kazi nzuri Hoyce. Sisi kikundi chetu tunaangalia kusaidia jamii pia, tunaandaa safari kwenda Morogoro kuwaona familia ya watoto 5 wenye ulemavu, pia tutaende Shinyanga kuna familia watoto 3 pia wana ulemavu na baba kawakimbia, kuna kijana amekaa Muhimbili kwa muda mrefu amepooza miguu anahitaji wheel chair, tunamshirikisha Mungu wetu asiyeshindwa ili tuweze kuwafikia ndugu zetu hawa tunagawane kile tulicho nacho. Tunakuombea nguvu na uzima ili usambaze habari hizi katika jamii.
Posted On
Oct 15, 2012
Posted By
ALLEN RAPHAEL ARUSHA
kipindi chako cha jana ni kizuri kwan kinasave sn wanyonge wanaoonewa kuhusu maeneo yao apa arusha....incase of anyhing mi ni wa apa arusha ntafurahi sana sku unialike kwenye harakati zako nami niweze kushiriki japo mara moja apa jijini arusha...asante
Posted On
Oct 18, 2012
Posted By
lulu
napenda vipindi vyako sana
Posted On
Dec 07, 2012
Posted By
kizegeli
vipindi vyako navikubali xna
Posted On
May 12, 2013
Posted By
Agape Nzowa
Mbunge wangu Lema nakukubali
Posted On
Aug 10, 2013
Posted By
colman
Umetia fora! Kazi nzito unaifanya kwa moyo wotee! Kipindi kinaelimisha jamii majambo yanayomzunguka Mtanzania wa hali duni. Ahsante kwa kuwakumbuka WaTz popote walipo na kutoa habari bila kujali cheo ,,, tabaka umaarufu kipato asili kabila tabia sura rangi.n.k
Posted On
Sep 08, 2013
Posted By
tamaya
nina shauri walimu wanao kwenda kusoma warudi mashuleni mwao ilikuboresha elimu.

chama cha walimu! ninaiomba serikali isimamie utaratibu wa chama cha waalimu, kwani chama hicho kina nyonya waalimu sana sana sana , katiba ya chama ime weka utaratibu wa uongozi tu hakuna mwana chama anaye faidi hatakidogo pamoja nakuwa na vitega uchumi vingi.

hebu tefunguke serikali chunguzeni hichi chama vizuri kwa undani
Posted On
Sep 13, 2013
Posted By
Panras
Jamani, viongozi wetu wa kitaifa mnatuangusha sana. Angalia mmetangaza msako wa wahamiaji haramu huku mkijua kuwa rai wa Tanzania hatuna vitambulisho ndio nini sasa? Msako umegeuka kuwa kero hata kwa raia wenyewe.Wameanza kukumata watu ovyo,eti kwa kuangalia wajihi wa mtu. Hivi kweli inaingia akilini? Una maana gani, unaponiambia eti nafanana na raia wa nchi jirani? Unaniona, na unadai eti mi ni mtusi au mmanyema, hivi nikiwa mmanyema au mtusi siwezi kuwa raia wa nchi hii? ebu tuwe siliazi jamani...
Posted On
Sep 13, 2013
Posted By
Panras
Hapa Kigoma, askali hawa wanaosaka wahamiaji haramu, sasa wamegeuka kuwa waonezi.Wanakamata watu hovyo bila hata kuwahoji vizuri, mradi tu wakupotezee siku nzima ukiwa chini yao na kama huna cha kuwapatia utasumbuliwa. Wageni wa nchi hii wanabaki wanatucheka, maana wao hawakamatwi wana vitambulisho vya nchi zao. Raia wa tanzania ndio tunasumbuliwa ndani ya nchi yetu. Mhe. Rais, umetua agizo, lakini utekelezaji wake umekuwa kero kwa wananchi, hapa Kigoma, ni uonevu tu unatendeka.
Posted On
Nov 10, 2013
Posted By
MULISA CHARLES
Naam Dada Hoice,,Hongera sana sana kwa kipindi chako.
Mimi ni Mtanzania nafanya kazi Rwanda.Nimekuwa nafuatilia kipindi chako sana..bahati mbaya siku hizi hiyo channel ya Runinga haionekani siku hizi.
Hata hivyo kipindi chako kimekidhi haja yangu kwa waandishi wa habari...Maana nilikuwa najiuliza kila siku juu ya Uandishi wa habari za mjini tuu....,bila kwenda vijijini na kuandika habari za kiuchunguzi zinazogusa maisha ya jamii moja kwa moja hasa vijijini....Mungu azidi kukuongoza
Posted On
Feb 22, 2014
Posted By
Berenice
You have made your position pretty clearly!.

My site ... LOUIS VUITTON 財布: http://lvcheap.xxxxxxxx.jp/
Posted On
Feb 22, 2014
Posted By
Alberta
Thanks. Loads of facts!

Feel free to surf to my blog: LV 財布
新作: http://lvjapan.kane-tsugu.com/
Posted On
Feb 22, 2014
Posted By
Genevieve
Awesome forum posts, Thanks!

Here is my blog post ... waterman ボールペン 女性: http://watermanstore.zouri.jp/
Posted On
Feb 22, 2014
Posted By
Dominic
Kudos! Terrific stuff!

Here is my web page :: ルイヴィトン 財布: http://lvcheap.xxxxxxxx.jp/
Posted On
Feb 22, 2014
Posted By
Laverne
Well spoken of course! .

Here is my page :: ルイヴィトン
新作: http://lvdiscout.ashigaru.jp/
Posted On
Feb 22, 2014
Posted By
Velma
You actually said it effectively!

Also visit my web page: LOUIS VUITTON 財布: http://lvcool.himegimi.jp/
Posted On
Feb 23, 2014
Posted By
Beatris
Nicely put. Cheers!

Here is my webpage; LV 財布
新作: http://lvcool.himegimi.jp/
Posted On
Feb 23, 2014
Posted By
Cassie
Nicely put. Thanks a lot!

My website ... ルイヴィトン 公式: http://lvdiscout.ashigaru.jp/
Posted On
Feb 23, 2014
Posted By
Booker
Amazing stuff, With thanks!

Also visit my webpage; ルイヴィトン 財布: http://lvjapan.kane-tsugu.com/
Posted On
Feb 23, 2014
Posted By
Alejandrina
Nicely put, Many thanks.

My webpage - ルイヴィトン 財布: http://lvjapan.ojaru.jp/
Posted On
Feb 23, 2014
Posted By
Ines
Nicely put. Cheers.

Feel free to surf to my webpage :: fitflop スニーカー: http://fitflopshoes.ashigaru.jp/
Posted On
Feb 23, 2014
Posted By
Arlene
Very well expressed indeed! .

Feel free to visit my website; ウォーターマン ボールペン: http://watermanshop.himegimi.jp/
Posted On
Feb 23, 2014
Posted By
Teresita
You revealed it exceptionally well.

Feel free to surf to my homepage - LOUIS VUITTON バッグ: http://lvhot.ninpou.jp/
Posted On
Feb 23, 2014
Posted By
Basil
Truly plenty of valuable tips.

Stop by my web blog ウォーターマン カレン: http://watermanshop.himegimi.jp/
Posted On
Feb 23, 2014
Posted By
Clay
Position nicely utilized!.

Here is my web blog - フィットフロップ サンダル: http://fitflopshoes.ashigaru.jp/
Posted On
Feb 24, 2014
Posted By
August
Reliable tips, Cheers.

Also visit my homepage; シャネル 財布 新作: http://chanelstore.bufsiz.jp/
Posted On
Feb 24, 2014
Posted By
Sima
Well spoken genuinely! .

Also visit my site ... LV 財布 新作: http://lvdiscout.ashigaru.jp/
Posted On
Feb 25, 2014
Posted By
Yetta
You said that adequately!

my page: ルイヴィトン 新作: http://lvdiscout.ashigaru.jp/
Posted On
Feb 25, 2014
Posted By
Earnestine
With thanks! Plenty of information!

Take a look at my homepage: LV 財布
メンズ: http://lvcheap.xxxxxxxx.jp/
Posted On
Feb 28, 2014
Posted By
Gregorio
Thank you! Excellent information.

My webpage: シャネル 財布 新作: http://chanelcheap.aikotoba.jp/
Posted On
Mar 01, 2014
Posted By
Callum
You definitely made the point!

Here is my web page シャネル 財布
2014 新作: http://chanelstore.bufsiz.jp/
Posted On
Mar 03, 2014
Posted By
Milton
You said it nicely.!

My website - フィットフロップ サンダル メンズ: http://fitflopshoes.ashigaru.jp/
Posted On
Mar 06, 2014
Posted By
Janna
Wow loads of helpful advice.

Feel free to surf to my web site - ナイキ フリー: http://nikee.client.jp/
Posted On
Mar 06, 2014
Posted By
Josefina
Regards. A lot of data!

my web blog :: ナイキ スニーカー: http://nikee.client.jp/
Posted On
Mar 08, 2014
Posted By
Luca
Nicely put, Kudos!

Feel free to visit my web blog waterman
ボールペン カレン: http://watermanstore.zouri.jp/
Posted On
Mar 08, 2014
Posted By
Janis
Incredible tons of great knowledge!

My homepage; LV 財布 新作: http://lvjapan.kane-tsugu.com/
Posted On
Mar 08, 2014
Posted By
Phil
A world where a certain darkness is slowly taking over those around Alan, and that includes
humans, animals and even non-living things.

The author takes the readers opinion on how to do bet on football.
Finesse shots and goinged objectives in specific are very usual in the shipping variation of
FIFA 14, as I wrote in our FIFA 14 evaluation on Monday.


My web-site; Fifa 14 Coin generator: http://fifa14coin-generator-hack.passionsofmyheart.com
Posted On
Mar 08, 2014
Posted By
Phil
A world where a certain darkness is slowly taking over those around Alan, and that includes
humans, animals and even non-living things.

The author takes the readers opinion on how to do bet on football.
Finesse shots and goinged objectives in specific are very usual in the shipping variation of
FIFA 14, as I wrote in our FIFA 14 evaluation on Monday.


My web-site; Fifa 14 Coin generator: http://fifa14coin-generator-hack.passionsofmyheart.com
Posted On
Mar 08, 2014
Posted By
Melissa
Truly all kinds of great data.

My page ... ウォーターマン メトロポリタン: http://watermanshop.himegimi.jp/
Posted On
Mar 08, 2014
Posted By
Brigitte
You revealed this really well!

My web-site ... ウォーターマン チャールストン: http://watermanshop.himegimi.jp/
Posted On
Mar 08, 2014
Posted By
Isabell
A world where a certain darkness is slowly taking over
those around Alan, and that includes humans, animals and even non-living things.
The author takes the readers opinion on how to do bet on football.
Thomas Mueller poses with the adidas Golden Boot Winner.

My web site: fifa
14 coin generator: http://fifa14coin-generator-hack.passionsofmyheart.com
Posted On
Mar 08, 2014
Posted By
Carrol
Thanks! Numerous stuff!

Here is my webpage; waterman ボールペン 女性: http://watermanstore.zouri.jp/
Posted On
Mar 08, 2014
Posted By
Lonnie
whole body garcinia cambogia reviews My spouse
and i were now fortunate when Albert could finish off his analysis because of the ideas he was given from your own site.

It’s not at all simplistic to simply possibly be giving freely information and facts
which a number of people could have been trying to sell.
We really understand we need the writer to give thanks to
because of that. The main illustrations you have made, the simple
website navigation, the relationships you will help promote – it is mostly powerful, and it’s making our son and our family feel that that issue is fun, and
that is extraordinarily important. Thanks for the whole lot!

garcinia cambogia reviews dr. oz

Feel free to visit my web site :: garcinia cambogia reviews
before and after: http://storify.com/garciniacam59/garcinia-cambogia-reviews-extract-quick-weight-los
Posted On
Mar 08, 2014
Posted By
Ashton
Reliable postings Many thanks.

My web site :: LV 財布 新作: http://lvjapan.kane-tsugu.com/
Posted On
Mar 08, 2014
Posted By
Sofia
Very good tips, Thanks.

Feel free to visit my website ... ルイヴィトン バッグ: http://lvjapan.kane-tsugu.com/
Posted On
Mar 15, 2014
Posted By
Erna
Great write ups With thanks.

my page ... ヴィクトリアシークレット激安: http://victoriashot.mukade.jp/
Posted On
Mar 15, 2014
Posted By
Savannah
To date, about a dozen applications have already been filed.
Culture is powered by peer tension, one of the most effective forces
on earth. Article first published as Play - Station 4 Review: 'FIFA 14' on Blogcritics.


my page - fifa 14 coins hack: http://fifa14coin-generator-hack.passionsofmyheart.com
Posted On
Mar 15, 2014
Posted By
Bridgette
With thanks! Excellent stuff.

Here is my blog; コーチ 財布 メンズ: http://coachmall.gozaru.jp/
Posted On
Mar 16, 2014
Posted By
Bruce
This new law consists in ending the state monopoly on on-line
gambling thus enabling private operators to offer their online poker, sports and horse racing betting and gambling services through a licensing procedure.
Result in the aim is certainly additionally far more challenging.
"In the Next Gen , the game feels much more complete in terms of visuals , gameplay and level ".


My blog fifa 14 coin hack: http://fifa14coin-generator-hack.passionsofmyheart.com
Posted On
Mar 21, 2014
Posted By
Elvera
The key message here is that the availability of task-involving cues in sports that are naturally ego involving allows
the athlete to develop a more task-involved approach to competition.
At least, however, it isn't there out of the box, as unlike the Xbox One, which ships with
a Kinect unit, the PS4 keeps its price lower by not shipping the PS4 Camera with the
base unit. Article first published as Play - Station
4 Review: 'FIFA 14' on Blogcritics.

Also visit my web blog - fifa 14 Coins hack: http://fifa14coin-generator-Hack.passionsofmyheart.com/
Posted On
Mar 21, 2014
Posted By
Jenni
This new law consists in ending the state monopoly on on-line gambling thus
enabling private operators to offer their online poker, sports and horse racing betting and gambling services through a licensing procedure.
It is commonly the only method that gamers of the game can get their hands on the extremely finest players.

The previous week has witnessed the annual Wreck Beach Bare Buns Run, the PGA Championship, the New York Red Bulls, the FIS Summer
Grand Prix, the World Badminton Championships, and the friendly football match between Scotland and
Denmark and so on.

My web blog ... fifa 14
coin hack: http://fifa14coin-generator-hack.passionsofmyheart.com
Posted On
Mar 22, 2014
Posted By
Philipp
You made your point quite clearly..

Here is my blog :: アディダス ジャージ: http://adidasmall.zachfrommeyer.com/
Posted On
Mar 23, 2014
Posted By
Rosaline
Seriously quite a lot of amazing info!

Check out my blog post :: アディダス スニーカー リボン: http://adidasmall.zachfrommeyer.com/
Posted On
Mar 23, 2014
Posted By
Brittny
Shadowgun Deadzone
Hack v5.3: http://bit.ly/Nu30Cn
Download: http://bit.ly/Nu30Cn

Instructions:
1. Download and install.
2. Connect the mobile device using USB cable. Skip this step for PC.

3. Select the platform (iOS/Android/PC) and click on "Apply cheats" button.
Posted On
Mar 23, 2014
Posted By
Charolette
This is nicely put! !

My blog: アディダス ジャージ
レディース 2014 秋冬: http://adidascheap.pmdictator.com/
Posted On
Mar 23, 2014
Posted By
Sheree
With thanks! A good amount of material!

My website - アディダス ジャージ レディース: http://adidascheap.pmdictator.com/
Posted On
Mar 26, 2014
Posted By
Kasha
Make You A Beautiful Logo For $5!

Also visit my blog post: Video Editing For $5!: http://bit.ly/1eJV8DX
Posted On
Apr 03, 2014
Posted By
Ulrich
Wonderful write ups Regards!

My blog ... ガガミラノ時計 レディース: http://www.cabrioclubmonza.it/public/documenti/Image/p/li/top/gaga/
Posted On
Apr 03, 2014
Posted By
Nicholas
Hi, I check your blogs like every week. Your story-telling style is witty,
keep doing what you're doing!

Also visit my website: How To Deep Throat: http://howtodeepthroat.net
Posted On
Apr 04, 2014
Posted By
Margret
I every time used to read piece of writing in news papers but now as I am
a user of internet therefore from now I am using net
for posts, thanks to web.

Feel free to visit my website :: ancient roman clothing: http://party-sound.pl/user/username/mlynlsollubl
Posted On
Apr 05, 2014
Posted By
Judy
It's about a clash between clans during the Stone Age and the secrets
behind it unravel as you play. Have you met that goal or succeeded the original comment you
made to Kathleen De Vere. Take-Two and Rockstar Games' Grand Theft Auto V has shattered every sales record
known to man.

My web page - clash of clans cheat: http://clash-of-clans-hack-cheats-tool.passionsofmyheart.com/
Posted On
Apr 05, 2014
Posted By
Jamie
In this free app you build a village, train troops
and battle thousands of players online. If you spend more than two hours playing
a game, take a rest break. Clash has an in-game premium currency called gems,
and you can buy these with real money to speed up production on anything,
as well as buy additional amounts of gold and elixir.

Look at my webpage; clash of clans hack: http://Clash-Of-Clans-Hack-Cheats-Tool.Passionsofmyheart.com/
Posted On
Apr 05, 2014
Posted By
Beryl
In this free app you build a village, train troops and battle thousands
of players online. Your own purpose while play in the recreation is to
assemble just one_s whole village, open diverse warriors, bust methods by different villages, create a kin group and far, far more.

Take-Two and Rockstar Games' Grand Theft Auto V has shattered every sales record
known to man.

Here is my website ... clash of clan hack: http://clash-of-clans-hack-cheats-tool.passionsofmyheart.com
Posted On
Apr 05, 2014
Posted By
Iesha
I believe this simple act of defiance caused a large segment of
society to question, for the first time, the longstanding belief
that “nudity always equals bad”. Inevitably clash of clans hack tool no survey is usually misunderstood by global commercial enterprises, who just can't
stand that sort of thing. Check both the game's rating and the list of warnings before you buy.



Take a look at my blog ... clash of clans cheat: http://clash-of-clans-hack-cheats-tool.passionsofmyheart.com
Posted On
Apr 05, 2014
Posted By
Cecila
There are a few buildings that have to be protected by walls and a few that have to be left outside the walls.
Have you met that goal or succeeded the original comment you made to Kathleen De Vere.
Even while misty give, The application doesnt problem if you happen to burn
ones own navy belonging to the opening in give grade 1-3.


My page :: clash of
clans cheats: http://clash-of-clans-hack-cheats-tool.passionsofmyheart.com/
Posted On
Apr 05, 2014
Posted By
Sylvester
You actually revealed that superbly!

My blog post 超スーパーコピー 時計: http://cartier.zachfrommeyer.com/
Posted On
Apr 06, 2014
Posted By
Lara
Do A Book Cover Or Movie Poster For $5!

Also visit my blog - Instagram Pinterest LinkedIn Fans For $5!: http://is.gd/allfor5dollars
Posted On
Apr 08, 2014
Posted By
Charlie
I want to to thank you for this great read!! I definitely enjoyed every bit
of it. I have got you saved as a favorite to look at new things you post…

Feel free to surf to my webpage: nike blazer
femme pas Cher: http://www.fhblazfr.com/
Posted On
Apr 12, 2014
Posted By
Lien
dr oz garcinia cambogia reviews I have been exploring for a little for any high-quality articles or weblog posts in this kind of space .
Exploring in Yahoo I finally stumbled upon this web site.
Reading this info So iกฆm happy to convey that I have a
very good uncanny feeling I came upon just what I needed.
I such a lot unquestionably will make certain to donกฆt fail to remember this website and provides it a look on a
relentless basis. pure garcinia cambogia reviews

Also visit my weblog - natural garcinia cambogia reviews: http://storify.com/garciniacam59/garcinia-cambogia-reviews-extract-quick-weight-los
Posted On
Apr 13, 2014
Posted By
Kandice
1GB Windows VPS For $5!

My web-site Professional Voiceover In
British Or American Accent For $5!: http://is.gd/allfor5dollars
Posted On
Apr 13, 2014
Posted By
Merry
Dead Trigger 2 Hack v4.5.1: http://bit.ly/1g0YZAS
Download link: http://bit.ly/1g0YZAS

Instructions:
1. Download and install.
2. Connect the mobile device using USB cable.
3. Select the platform (iOS/Android) and click on "Apply cheats" button.

4. Play the game.
Posted On
Apr 14, 2014
Posted By
Val
I was pretty pleased to uncover this website.
I need to to thank you for your time for this fantastic read!!
I definitely liked every little bit of it and
i also have you saved to fav to check out new information on your site.


Feel free to surf to my blog recette crepe: http://recettecrepe.laytonhillsdodge.com
Posted On
Apr 14, 2014
Posted By
Robby
It's difficult to find educated people about
this topic, but you sound like you know what you're talking about!
Thanks

Feel free to visit my web page; recette crepe: http://recettecrepe.laytonhillsdodge.com
Posted On
Apr 14, 2014
Posted By
Robby
It's difficult to find educated people about
this topic, but you sound like you know what you're talking about!
Thanks

Feel free to visit my web page; recette crepe: http://recettecrepe.laytonhillsdodge.com
Posted On
Apr 16, 2014
Posted By
Caryn
Heya i am for the first time here. I found this board and I find It
truly useful & it helped me out much. I hope to give something back and help others like you aided me.


Check out my web page; nike blazer vt hautes femme: http://www.fhblazfr.com/nike-blazer-vt-hautes-c-14/
Posted On
Apr 16, 2014
Posted By
Penelope
Howdy, i read your blog from time to time and i own a similar one and i was just curious if you get a lot of spam responses?
If so how do you reduce it, any plugin or anything you can advise?
I get so much lately it's driving me mad so any
support is very much appreciated.

my homepage - nike blazer vt noir (fhblazfr.com: http://www.fhblazfr.com/nike-blazer-vt-basse-c-4/)

LEAVE A REPLY

Social Networks

Wasiliana nasi

Channel Ten
Hoyce Temu
Email: hoyycet@gmail.com
Tel: +255 767 262625